www.IoT-Thailand.com/TH/Product/TAPE-923A-24x30Y/
เทปกระดาษกาวย่น 923A 1 นิ้ว 24 mm. ยาว 30 หลา
TAPE-923A-24x30Y
เทปกระดาษกาวย่น 923A 1 นิ้ว 24 mm. ยาว 30 หลาTape 923A เทปกาวย่น 24mm. 1 inch 30 Yds.
TAPE-923A-24x30Y (24)
Tape 923A เทปกาวย่น 24mm. 1 inch 30 Yds.
ราคา 16 บาท
Code : TAPE-923A-24x30Y
    เทปกระดาษกาวย่น 2 นิ้ว TIGER 48 mm. ยาว 30 หลา
  สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
  สินค้าพร้อมส่ง (24)
กลุ่มสินค้า : [ 66. เทปใส เทปปิดกล่อง ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : TAPE-923A-24x30Y
  สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : TAPE-923A-24x30Y
Masking Tape เทปกาวย่น TIGER 48mm. 2 inch 30 Yds.
Item specifics
Brand   :   TIGER-TAPE
Model   :   TIGER-816(yellow)
Country   :   Thailand
Width   :   48 mm. 2 inch
Long   :   30 yds.
Download เอกสาร
    Product Datasheet TAPE-923A-24x30Y
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : เทปใส เทปปิดกล่อง
Product Review : รีวิว สินค้า
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
TAPE-923A-24x30Y : เทปกระดาษกาวย่น 923A 1 นิ้ว 24 mm. ยาว 30 หลา   สต็อก 24
Visitors
Flag Counter
Contact
  • ตระกร้าสินค้า
  • แจ้งโอนเงิน
  097-965-9456   ( คุณ รณชัย )
  Solar-Thailand@hotmail.com
  Line.   @Solar-Thailand
  Wechat.   nctron
Office : ไอโอที ไทยแลนด์
International shipping service.
TAPE-923A-24x30Y เทปกระดาษกาวย่น 923A 1 นิ้ว 24 mm. ยาว 30 หลา www.IoT-Thailand.com
ขาย เทปกระดาษกาวย่น 923A 1 นิ้ว 24 mm. ยาว 30 หลา เทปกระดาษกาวย่น 2 นิ้ว TIGER 48 mm. ยาว 30 หลา ยินดีให้คำปรึกษา ผู้สนใจ Masking Tape เทปกาวย่น TIGER 48mm. 2 inch 30 Yds.